Cysylltydd Cyflym Ffibr Optegol SC APC
ltem: SC APC Cysylltydd Cyflym Ffibr Optegol
Hyd: 60mm
Ferrules: SM / UPC / SM / APC
Diamedr Mewnol ferrules: 125um
Colled Mewnosod AVG Llai na neu'n hafal i 0.3dB MAX Llai na neu'n hafal i 0.5dBReturn Loss UPC Mwy na neu'n hafal i 50dB / APC Mwy na neu'n hafal i 55dBWorking Tymheredd:-20~+75 gradd
Tymheredd Storio:-40 ~+85 gradd
Amseroedd paru: 500 o weithiau
Cebl gollwng: 2.0 * 3.0mm / 2.0 * 5.0mm
Cebl crwn: 5.0mm/3.0mm/2.0mm/0.9mm
- Cyflwyniad Cynnyrch
Gall y math hwn o gysylltydd ddarparu perfformiad sefydlog hyd yn oed o dan amodau llym. Mae ei ddyluniad llorweddol cryno yn sicrhau gosodiad hawdd mewn Mannau cyfyng heb gyfaddawdu ar gryfder mecanyddol. Diolch i sgleinio UPC datblygedig, mae'r cysylltydd yn cyflawni colled dychwelyd ardderchog ac yn lleihau colli signal yn ystod trosglwyddiad effeithlon. Mae'r wain ceramig zirconia yn sicrhau'r cysylltiad gorau.

Manyleb Dechnegol
| ltem | Cysylltydd Cyflym Ffibr Optegol SC APC |
| Hyd | 60mm |
| Ffrwlau | SM/UPC/SM/APC |
| Diamedr Mewnol o ferrules | 125um |
| Colled Mewnosod | AVG Llai na neu hafal i 0.3dB MAX Llai na neu hafal i 0.5dB |
| Colled Dychwelyd | UPC Yn fwy na neu'n hafal i 50dB / APC Mwy na neu'n hafal i 55dB |
| Tymheredd Gweithio | -20~+75 gradd |
| Tymheredd Storio | -40~+85 gradd |
| Amseroedd Paru | 500 o weithiau |
| Diamedr Cebl |
Cebl gollwng: 2.0 * 3.0mm / 2.0 * 5.0mm Cebl crwn: 5.0mm/3.0mm/2.0mm/0.9mm |
Senarios cymhwyso diwydiant ac atebion





Gwasanaeth a Chymorth
Tagiau poblogaidd: SC apc ffibr optegol cysylltydd cyflym, Tsieina sc apc ffibr optegol cysylltydd cyflym gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri










