Lloc ffibr optig mewnol
Model: GL-6809 Lloc Optig Ffibr Inline
Maint: 512 × 213.5 × 151mm
Maint Carton Mewnol: 625 × 245 × 175 mm (1 pcs)
Maint carton allanol: 645 × 520 × 380 mm (6 pcs)
- Cyflwyniad Cynnyrch

GL-6809 Cau Sbleis Optig Ffibr
Datrysiad cysylltiad cebl optegol amlbwrpas ar gyfer amgylcheddau garw
Trosolwg o'r Cynnyrch
Mae'r lloc optig ffibr mewnlin GL - 6809 yn ddatrysiad amlswyddogaethol ar gyfer cysylltwyr ffibr optig, canghennu ac amddiffyn. Mae ei strwythur modiwlaidd yn cefnogi sawl dull cysylltu, gan gynnwys cysylltiad uniongyrchol, pontio a changhennu. Mae ganddo gydnawsedd uchel ac mae'n addas ar gyfer gosod uwchben, wedi'u gosod ar wal, piblinell, twll archwilio a gosod claddedig uniongyrchol, gan fodloni gofynion dibynadwyedd uchel y rhwydwaith mewn gwahanol sefyllfaoedd.
Nodweddion Allweddol

POB - Addasedd Amgylchedd

Dyluniad Capasiti Dwysedd Uchel -
Cyfluniad porthladd hyblyg: Yn darparu 2 brif gofnod cebl (φ9-11mm) ac 16 porthladd cebl cangen (φ4-6mm), gan gefnogi mynediad cyfochrog cebl lluosog.
Capasiti mawr 144-craidd: Adeiladwyd - mewn 3 hambwrdd ymasiad y gellir eu pentyrru (creiddiau 24/48 fesul hambwrdd) gyda snap - ar ddyluniad ar gyfer storio ffibr hawdd a rheolaeth radiws plygu (mwy na neu'n hafal i 40mm).

Gosod a Chynnal a Chadw Hawdd
304 o glymwyr dur gwrthstaen: Gwrth -- Mae sgriwiau cyrydiad a golchwyr yn caniatáu dadosod dro ar ôl tro.
Offeryn - gweithrediad am ddim: Cyflym - Mae dyluniad clawr clo yn galluogi agor/cau heb offer arbennig, gan wella effeithlonrwydd cynnal a chadw 50%.
Ategolion safonedig: Yn cynnwys tâp selio, tiwbiau glud gwrth -ddŵr, tâp inswleiddio, ac yn cefnogi falfiau dewisol, gwifrau sylfaen, ac ati
Manylebau Technegol
| Baramedrau | Gwerthfawrogwch |
|---|---|
| Fodelwch | GL09-6809 |
| Dimensiynau (L × W × H) | 512 × 213.5 × 151 mm |
| Mhwysedd | 3.5-4.0 kg |
| Sgôr Amddiffyn | Ip68 |
| Capasiti ymasiad | 144 creiddiau (uchafswm) |
| Cydnawsedd cebl | Prif gebl φ9-11mm; Cangen φ4-6mm |
| Dulliau Gosod | Aerial/wal - wedi'i osod/piblinell/twll archwilio/claddu uniongyrchol |
Senarios cais nodweddiadol

Splicing cebl gorsaf sylfaen 5g
Selio gwrth -ddŵr ar gyfer ceblau ffibr cangen aml - mewn tyllau archwilio, gan gefnogi defnyddio cysylltiadau blaen yn gyflym rhwng unedau RU/DU.
Pwyntiau dosbarthu optegol ftth
Wal - Gosod wedi'i mowntio mewn coridorau, ceblau cefnffyrdd canghennog i ddiweddu defnyddwyr -, yn gydnaws ag integreiddio hollt 1:32.
Parth diwydiannol yn uniongyrchol - rhwydweithiau claddedig
Cyrydiad Cemegol - Dyluniad gwrthsefyll sy'n addas ar gyfer meysydd olew ac ardal ffatri splicing cebl cefnffyrdd tanddaearol.
Lluniadu strwythur

Tagiau poblogaidd: lloc ffibr optig mewnol, gweithgynhyrchwyr llociau ffibr optig mewnlin China, cyflenwyr, ffatri













