SC Connector dal dŵr
ltem: Cysylltydd Cyflym gwrth-ddŵr
Ferrules: SM / UPC / SM / APC
Diamedr Mewnol ferrules: 125um
Colled Mewnosod: AVG Llai na neu'n hafal i 0.3dB MAX Llai na neu'n hafal i 0.5dB
Colled Dychwelyd: UPC Yn fwy na neu'n hafal i 50dB / APC Yn fwy na neu'n hafal i 55dB
Tymheredd Gweithio:-20 ~+75 gradd
Tymheredd Storio:-40 ~+85 gradd
Amseroedd paru: 500 o weithiau
Cebl gollwng: 2.0 * 3.0mm / 2.0 * 5.0mm
- Cyflwyniad Cynnyrch
Opteg manwl gywir ac amddiffyniad pwerus
Wedi'i selio'n llawn,{0}}dyluniad sy'n gwrthsefyll dŵr, gwanhad signal lleiaf posibl ac ataliad adlewyrchiad uwch, mae'r rhyngwyneb hwn yn gwarantu-trosglwyddo data ffyddlondeb ar gyflymder uchel. Mae'r selio sy'n cydymffurfio â IP67 yn sicrhau perfformiad dibynadwy hyd yn oed mewn amgylcheddau garw neu wlyb.

Manyleb Dechnegol
| ltem | SC Connector dal dŵr |
| Ffrwlau | SM/UPC/SM/APC |
| Diamedr Mewnol o ferrules | 125um |
| Colled Mewnosod | AVG Llai na neu hafal i 0.3dB MAX Llai na neu hafal i 0.5dB |
| Colled Dychwelyd | UPC Yn fwy na neu'n hafal i 50dB / APC Mwy na neu'n hafal i 55dB |
| Tymheredd Gweithio | -20~+75 gradd |
| Tymheredd Storio | -40~+85 gradd |
| Amseroedd Paru | 500 o weithiau |
| Diamedr Cebl | Cebl gollwng: 2.0 * 3.0mm / 2.0 * 5.0mm |
Senarios cymhwyso diwydiant ac atebion




Cymorth Technegol a Sicrhau Ansawdd

Gwasanaeth a Chymorth
Rydym yn gwerthfawrogi eich ymddiriedaeth a'ch cefnogaeth yn ddiffuant. Ein hymrwymiad diwyro yw darparu gwasanaeth cyson, dibynadwy a chymorth technegol i chi. Os oes gennych unrhyw ymholiadau, mae croeso i chi gysylltu â ni unrhyw bryd. Edrychwn ymlaen at feithrin partneriaeth hirdymor a chydfuddiannol gyda chi.
Tagiau poblogaidd: sc cysylltydd dal dŵr, Tsieina sc cysylltydd dal dŵr gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri












