Cysylltydd Cyflym Optig
ltem: SC APC Cysylltydd Cyflym Ffibr Optegol
Hyd: 60mm
Ferrules: SM / UPC / SM / APC
Diamedr Mewnol ferrules: 125um
Colled Mewnosod AVG Llai na neu'n hafal i 0.3dB MAX Llai na neu'n hafal i 0.5dBReturn Loss UPC Mwy na neu'n hafal i 50dB / APC Mwy na neu'n hafal i 55dBWorking Tymheredd:-20~+75 gradd
Tymheredd Storio:-40 ~+85 gradd
Amseroedd paru: 500 o weithiau
Cebl gollwng: 2.0 * 3.0mm / 2.0 * 5.0mm
Cebl crwn: 5.0mm/3.0mm/2.0mm/0.9mm
- Cyflwyniad Cynnyrch
Mae Connector Cyflym Fiber Optic Fertigol yn cynrychioli technoleg cysylltedd uwch a gynlluniwyd ar gyfer seilwaith telathrebu modern. Mae'r cysylltydd 60mm hwn yn cynnwys ffurlau wedi'u peiriannu'n fanwl gywir gyda chaboli UPC sy'n sicrhau'r ansawdd trosglwyddo signal gorau posibl.
Wedi'i gynhyrchu gan GloryOptical Technology, gwneuthurwr ag enw da sydd â phrofiad helaeth mewn datrysiadau ffibr optig, mae'r cysylltydd hwn yn bodloni safonau diwydiant llym. Mae gan ein cwmni batentau ac ardystiadau lluosog sy'n dangos ein hymrwymiad i ansawdd ac arloesedd yn y sector telathrebu.

Manyleb Dechnegol
| ltem | Cysylltydd Cyflym Optig |
| Hyd | 60mm |
| Ffrwlau | SM/UPC/SM/APC |
| Diamedr Mewnol o ferrules | 125um |
| Colled Mewnosod | AVG Llai na neu hafal i 0.3dB MAX Llai na neu hafal i 0.5dB |
| Colled Dychwelyd | UPC Yn fwy na neu'n hafal i 50dB / APC Mwy na neu'n hafal i 55dB |
| Tymheredd Gweithio | -20~+75 gradd |
| Tymheredd Storio | -40~+85 gradd |
| Amseroedd Paru | 500 o weithiau |
| Diamedr Cebl |
Cebl gollwng: 2.0 * 3.0mm / 2.0 * 5.0mm Cebl crwn: 0.9mm |
Senarios cymhwyso diwydiant ac atebion





Gwasanaeth a Chymorth
Tagiau poblogaidd: cysylltydd cyflym optig, gweithgynhyrchwyr cysylltydd cyflym optig Tsieina, cyflenwyr, ffatri













